ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71428.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Villa Sathorn | วิลล่า สาทร | วิลล่า สาทร คอนโดมิเนียม | Villa Sathorn Condominium | วิลล่า สาทร-ตากสิน | Villa Sathon Taksin

Global Connexion
0846111781
2022-04-22 06:23:05.0
เลขที่ประกาศ: 394948
รายละเอียดเพิ่มเติม
============================
Contact :
K. Lalita : 097-416-3656
Line ID : @globalconnexion
Link Line : https://lin.ee/NjLcrPO
Email : globalconnexionth@gmail.com
www.globalconnexionth.com
Facebook : fb.com/GlobalConnexionTH
What's app: +6697 416 3656
============================

ขายคอนโดหรูห้องใหญ่ ใกล้นิมมาน, ศาลากลาง, สนามกอฟท์ลานนา, เมญ่า, เซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

ที่ตั้ง ต.ช้างเผือก อ.เมือง เชียงใหม่

ขายราคา 3,500,000 บาท ค่าโอน 50/50
***กู้ได้เกิน เงินเหลือ***

รายละเอียด
◾️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
◾️ พื้นที่ใช้สอยห้อง 49 ตรม.
◾️ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

เดินทางสะดวก
◾️ ใกล้นิมมาน 3.6 กิโลเมตร
◾️ ศาลากลาง 3.3 กิโลเมตร
◾️ สนามกอฟท์ลานนา 1.4 กิโลเมตร
◾️ ห้างเมญ่า 4.4 กิโลเมตร
◾️ ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัล 5.3 กิโลเมตร
◾️ โรงพยาบาลลานนา 2 กิโลเมตร
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนกรุงธนบุรี (สาธร-ตากสิน)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1696.6 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
660 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Villa Sathorn คอนโดใกล้ BTS กรุงธนบุรี วิวแม่น้ำ พท. 96 ตร.ม. 2 ห้องนอน ราคา 9.45 ล้านบาท - คอนโด ขาย
Villa Sathorn | วิลล่า สาทร | วิลล่า สาทร คอนโดมิเนียม | Villa Sathorn Condominium | วิลล่า สาทร-ตากสิน | Villa Sathon Taksin